รายการถ่ายทอดวันนี้ ( 27 พฤษภาคม 2561 )

01:00
โคเมอร์เชียนเตส ยูนิโดส Vs อวนกาโย่
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู
01:00
คลับ แอตเลติโก เฟนิกซ์ Vs ดานูบิโอ
พรีเมร่าลีก อุรุกวัย
01:00
ราซิ่ง คลับ มอนเตวิเดโอ Vs รัมปลา จูเนียร์
พรีเมร่าลีก อุรุกวัย
01:30
Club Lujan Vs Argentino de Quilmes
พรีเมร่าซี อาร์เจนติน่า
01:30
Justo Jose de Urquiza Vs เซ็นทรัล กอร์โดบา
พรีเมร่าซี อาร์เจนติน่า
01:30
แอตลาส Vs อาร์เจนติโน่ เมอร์โล
พรีเมร่าดี เมโทรโพลิทาน่า อาร์เจนติน่า
01:30
Liniers Vs General Lamadrid
พรีเมร่าดี เมโทรโพลิทาน่า อาร์เจนติน่า
02:00
ฟลูมิเนนเซ่ Vs ชาเปโคเอนเซ่
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
ฮัวชิปาโต้ Vs ยูนิเวอร์ซิดัด ชิลี
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
04:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส Vs รีล ซอลต์ เลค
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
04:30
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ Vs นิวอิงแลนด์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
05:00
พัลไมรัส Vs สปอร์ต เรซิเฟ่
ซีรีส์ เอ บราซิล
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ Vs ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
06:30
ออร์แลนโด ซิตี้ Vs ชิคาโก ไฟร์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
07:00
อัต.มิเนโร่ Vs ฟลาเมงโก
ซีรีส์ เอ บราซิล
07:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด Vs มอนทรีออล อิมแพ็ค
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
07:00
กัวรานี่ Vs ซีอาร์บี
ซีรีส์ บี บราซิล
07:30
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ Vs โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์
เอ็นบีเอ
08:00
โคโลราโด ราปิดส์ Vs พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
09:00
ลอสแอนเจลิส Vs ดีซี ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
12:00
มิโตะ ฮอลลีฮอค Vs อวิสปา ฟูกูโอกะ
เจทู ญี่ปุ่น
12:00
มอนเตอดิโอ ยามากาตะ Vs ชไวเก้น คานาซาวะ
เจทู ญี่ปุ่น
12:00
โทจิงิ Vs โอมิยะ อาร์ดิย่า
เจทู ญี่ปุ่น
12:30
ศึกมวยดีวิถีไทย Vs ศึกมวยดีวิถีไทย
มวยไทย
NBTNBT -
13:00
เจฟ ยูไนเต็ด Vs โรอาสโซ คุมะโมโตะ
เจทู ญี่ปุ่น
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ Vs คามาทามาเร่ ซานูกิ
เจทู ญี่ปุ่น
14:00
มาจิดะ เซลเวีย Vs ฟาจาโน่ โอคายามะ
เจทู ญี่ปุ่น
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี Vs ศึกมวยไทย 7 สี
มวยไทย
15:00
โกลบอล Vs โวลเทส
ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์
16:00
ศึกมวยไทย ททบ.5 Vs ศึกมวยไทย ททบ.5
มวยไทย
16:00
บูชอน 1995 Vs อันซาน กรีนเนอร์ส
ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้
17:00
Rayo Majadahonda Vs คาร์ทาเกน่า
SPAIN: Segunda Division B
17:45
มีดซ์ เลกนิก้า Vs เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
ลีกา 1 โปแลนด์
17:45
รุช ซอร์ซอฟ Vs ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ลีกา 1 โปแลนด์
17:45
สโตมิล ออลช์ทึน Vs สตอล เมียเลช
ลีกา 1 โปแลนด์
17:45
Ol. Grudziadz Vs คาโตวิช
ลีกา 1 โปแลนด์
17:45
กอร์นิค เลชน่า Vs Rakow
ลีกา 1 โปแลนด์
17:45
ป๊อดเบสคิดเซีย Vs วิกรี่ ซูวอลกี้
ลีกา 1 โปแลนด์
18:00
ตราด เอฟซี Vs ระยอง เอฟซี
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
18:00
หนองบัวพิชญ Vs เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
18:00
ลำปาง เอฟซี Vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี Vs อ่างทอง เอฟซี
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
18:30
ศึกคมชัดลึกมวยไทย Vs ศึกคมชัดลึกมวยไทย
มวยไทย
NOWNOW -
19:00
ฝรั่งเศส U20 Vs เกาหลีใต้ U20
ตูลง ทัวร์นาเมนต์
19:00
เอฟซี ซูริค Vs ยัง บอยส์
สวิตเซอร์แลนด์ คัพ
19:00
ขอนแก่น เอฟซี Vs ไทยฮอนด้า
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
19:00
พีทีที ระยอง Vs เชียงใหม่ เอฟซี
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
19:00
อุดรธานี เอฟซี Vs สมุทรสาคร เอฟซี
เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
19:00
บาเยิร์น มิวนิค (หญิง) Vs โวล์ฟสบวร์ก (หญิง)
บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง)
19:00
Mannheim Vs อัวร์ดิงเก้น
GERMANY: Regionalliga
19:50
Tournoi Maurice Revello - France Vs Corée Du Sud
ตูลง ทัวร์นาเมนต์
19:50
Tournoi Maurice Revello - France Vs Korea Republic U21
ตูลง ทัวร์นาเมนต์
20:00
ฝรั่งเศส U21 Vs Korea Republic U21
ตูลง ทัวร์นาเมนต์
20:00
ศึก Max Muay Thai Vs ศึก Max Muay Thai
มวยไทย
88 -
20:00
คัลมาร์ Vs ฮัมมาร์บี้
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00
มัลโม่ Vs ดาลคูร์ต
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00
ซันด์สวาลล์ Vs โกเตบอร์ก
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:10
แข่งขัน Vs แข่งขัน
เอฟวัน : โมนาโก กรังด์ปรีซ์
21:00
พาราน่า Vs อัต.พาราเนนเซ่
ซีรีส์ เอ บราซิล
PFCPFC -
21:00
ร็อตเธอร์แฮม Vs ชรูว์สบิวรี่
ลีกวัน อังกฤษ
21:00
ดอมเซล Vs โอลิมปิจา
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
21:00
มารีบอร์ Vs กอริก้า
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
21:00
Rudar Vs เอ็นเค ทริคลาฟ
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
22:30
แอดมิร่า Vs ซังคท์เพิลเทิน
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:30
ออสเตรีย เวียนนา Vs ซัลซ์บวร์ก
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:30
แม็ตเตอร์สบวร์ก Vs แอลเอเอสเค ลินซ์
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:30
อัลทัช Vs สตวร์ม กราซ
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:30
โวล์ฟสแบร์เกอร์ Vs ราปิด เวียนนา
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:30
Togo U21 Vs สกอตแลนด์ U21
ตูลง ทัวร์นาเมนต์
22:30
บรอมมาปอจคาร์น่า Vs โอเรโบร
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
เอล์ฟส์บอร์ก Vs เทรลเลบอร์ก
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
ซิริอุส Vs เยอร์การ์เด้น
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:55
Bourg-en-bresse Péronnas Vs เกรอน็อบ
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
22:55
บูร์ก เปรอนนาส Vs เกรอน็อบ
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
23:00
เคเอฟ ลาซี่ Vs สเคนเดอร์บู
แอลเบเนีย คัพ
23:00
เกงค์ Vs ซูลเต้ วาเรเกม
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
23:00
ปาเลสติโน่ Vs กูรีโก ยูนิโด้
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
23:00
เอสเบิร์ก Vs ซิลเคบอร์ก
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

รายการถ่ายทอดวันพรุ่งนี้ ( 28 พฤษภาคม 2561 )

00:00
เฮอร์มานน์สตัตท์ Vs ไครโอว่า
โรมาเนีย คัพ
00:30
วีดีโอตัน Vs บูดาเปสต์ ฮอนเวด
เอ็นบีวัน ฮังการี
01:00
โรเซนบอร์ก Vs บรานน์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
01:30
เวเนเซีย Vs เปรูจา
กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
01:30
ซาราโกซ่า Vs เรอัล บายาโดลิด
ลีกา เซกุนด้า สเปน
GolGol -
01:30
อ้วยส์ก้า Vs กิมนาสติก
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
ราโย่ บาเยกาโน Vs ลูโก้
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
สปอร์ติ้ง คิฆอน Vs กรานาด้า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
คาดิซ Vs เตเนรีเฟ
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
เซบีย่า แอตเลติโก Vs นูมานเซีย
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
เลโอเนซ่า Vs เรอัล โอเบียโด้
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
โอซาซูน่า Vs โฮย่า ลอร์ก้า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
02:00
ตูลูส Vs อฌักซิโอ้
ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02:00
โบตาโฟโก อาร์เจ Vs วิตอเรีย
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
อินเตอร์นาซิอองนาล Vs โครินเธียนส์
ซีรีส์ เอ บราซิล
05:00
สปอร์ติ้ง เคซี Vs โคลัมบัส ครูว์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
05:00
เซียร่า Vs เกรมิโอ
ซีรีส์ เอ บราซิล
09:30
คลีฟแลนด์ แควาเลียส์ Vs บอสตัน เซลติกส์
เอ็นบีเอ
21:00
เอ็กเซเตอร์ Vs โคเวนทรี
ลีกทู อังกฤษ
22:00
กาซ เมตัน Vs ยูเวนตุส บูคาเรสต์
ลีกาวัน โรมาเนีย
22:00
ตุรกี U21 Vs Japan U21
ตูลง ทัวร์นาเมนต์