ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

18:00
ตราด เอฟซี ระยอง เอฟซี
18:00
หนองบัวพิชญ เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี อาร์มี่ ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี อ่างทอง เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี ไทยฮอนด้า
19:00
พีทีที ระยอง เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี สมุทรสาคร เอฟซี

เจทู ญี่ปุ่น

12:00
มิโตะ ฮอลลีฮอค อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
มอนเตอดิโอ ยามากาตะ ชไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โทจิงิ โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00
เจฟ ยูไนเต็ด โรอาสโซ คุมะโมโตะ
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ คามาทามาเร่ ซานูกิ
14:00
มาจิดะ เซลเวีย ฟาจาโน่ โอคายามะ

ลีกวัน อังกฤษ

21:00
ร็อตเธอร์แฮม ชรูว์สบิวรี่

ลีกา เซกุนด้า สเปน

01:30
ซาราโกซ่า เรอัล บายาโดลิด
GolGol
01:30
อ้วยส์ก้า กิมนาสติก
01:30
ราโย่ บาเยกาโน ลูโก้
01:30
สปอร์ติ้ง คิฆอน กรานาด้า
01:30
คาดิซ เตเนรีเฟ
01:30
เซบีย่า แอตเลติโก นูมานเซีย
01:30
เลโอเนซ่า เรอัล โอเบียโด้
01:30
โอซาซูน่า โฮย่า ลอร์ก้า

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

01:30
เวเนเซีย เปรูจา

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

22:55
Bourg-en-bresse Péronnas เกรอน็อบ
22:55
บูร์ก เปรอนนาส เกรอน็อบ

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

23:00
เกงค์ ซูลเต้ วาเรเกม

ซีรีส์ เอ บราซิล

02:00
ฟลูมิเนนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่
05:00
พัลไมรัส สปอร์ต เรซิเฟ่
07:00
อัต.มิเนโร่ ฟลาเมงโก
21:00
พาราน่า อัต.พาราเนนเซ่
PFCPFC
02:00
โบตาโฟโก อาร์เจ วิตอเรีย
02:00
อินเตอร์นาซิอองนาล โครินเธียนส์
05:00
เซียร่า เกรมิโอ

ซีรีส์ บี บราซิล

07:00
กัวรานี่ ซีอาร์บี

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

16:00
บูชอน 1995 อันซาน กรีนเนอร์ส

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

23:00
เอสเบิร์ก ซิลเคบอร์ก

ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

21:00
ดอมเซล โอลิมปิจา
21:00
มารีบอร์ กอริก้า
21:00
Rudar เอ็นเค ทริคลาฟ

ตูลง ทัวร์นาเมนต์

19:00
ฝรั่งเศส U20 เกาหลีใต้ U20
19:50
Tournoi Maurice Revello - France Corée Du Sud
19:50
Tournoi Maurice Revello - France Korea Republic U21
20:00
ฝรั่งเศส U21 Korea Republic U21
22:30
Togo U21 สกอตแลนด์ U21

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

01:00
โรเซนบอร์ก บรานน์

บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:30
แอดมิร่า ซังคท์เพิลเทิน
22:30
ออสเตรีย เวียนนา ซัลซ์บวร์ก
22:30
แม็ตเตอร์สบวร์ก แอลเอเอสเค ลินซ์
22:30
อัลทัช สตวร์ม กราซ
22:30
โวล์ฟสแบร์เกอร์ ราปิด เวียนนา

บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง)

19:00
บาเยิร์น มิวนิค (หญิง) โวล์ฟสบวร์ก (หญิง)

พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู

01:00
โคเมอร์เชียนเตส ยูนิโดส อวนกาโย่

พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

02:00
ฮัวชิปาโต้ ยูนิเวอร์ซิดัด ชิลี
23:00
ปาเลสติโน่ กูรีโก ยูนิโด้

พรีเมร่าซี อาร์เจนติน่า

01:30
Club Lujan Argentino de Quilmes
01:30
Justo Jose de Urquiza เซ็นทรัล กอร์โดบา

พรีเมร่าดี เมโทรโพลิทาน่า อาร์เจนติน่า

01:30
แอตลาส อาร์เจนติโน่ เมอร์โล
01:30
Liniers General Lamadrid

พรีเมร่าลีก อุรุกวัย

01:00
คลับ แอตเลติโก เฟนิกซ์ ดานูบิโอ
01:00
ราซิ่ง คลับ มอนเตวิเดโอ รัมปลา จูเนียร์

ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์

15:00
โกลบอล โวลเทส

ลีกา 1 โปแลนด์

17:45
มีดซ์ เลกนิก้า เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
17:45
รุช ซอร์ซอฟ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
17:45
สโตมิล ออลช์ทึน สตอล เมียเลช
17:45
Ol. Grudziadz คาโตวิช
17:45
กอร์นิค เลชน่า Rakow
17:45
ป๊อดเบสคิดเซีย วิกรี่ ซูวอลกี้

สวิตเซอร์แลนด์ คัพ

19:00
เอฟซี ซูริค ยัง บอยส์

ออลสเวนส์คาน สวีเดน

20:00
คัลมาร์ ฮัมมาร์บี้
20:00
มัลโม่ ดาลคูร์ต
20:00
ซันด์สวาลล์ โกเตบอร์ก
22:30
บรอมมาปอจคาร์น่า โอเรโบร
22:30
เอล์ฟส์บอร์ก เทรลเลบอร์ก
22:30
ซิริอุส เยอร์การ์เด้น

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

04:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส รีล ซอลต์ เลค
04:30
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ นิวอิงแลนด์
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ออร์แลนโด ซิตี้ ชิคาโก ไฟร์
07:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มอนทรีออล อิมแพ็ค
08:00
โคโลราโด ราปิดส์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ลอสแอนเจลิส ดีซี ยูไนเต็ด
05:00
สปอร์ติ้ง เคซี โคลัมบัส ครูว์

เอฟวัน : โมนาโก กรังด์ปรีซ์

20:10
แข่งขัน แข่งขัน

เอ็นบีวัน ฮังการี

00:30
วีดีโอตัน บูดาเปสต์ ฮอนเวด

แอลเบเนีย คัพ

23:00
เคเอฟ ลาซี่ สเคนเดอร์บู

โรมาเนีย คัพ

00:00
เฮอร์มานน์สตัตท์ ไครโอว่า

มวยไทย

12:30
ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยดีวิถีไทย
NBTNBT
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี ศึกมวยไทย 7 สี
16:00
ศึกมวยไทย ททบ.5 ศึกมวยไทย ททบ.5
18:30
ศึกคมชัดลึกมวยไทย ศึกคมชัดลึกมวยไทย
NOWNOW
20:00
ศึก Max Muay Thai ศึก Max Muay Thai
88

เอ็นบีเอ

07:30
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์

GERMANY: Regionalliga

19:00
Mannheim อัวร์ดิงเก้น

SPAIN: Segunda Division B

17:00
Rayo Majadahonda คาร์ทาเกน่า