ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

02:00
อาแจ็กซ์ ดินาโม เคียฟ
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
02:00
ยัง บอยส์ ดินาโม ซาเกร็บ
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
02:00
วีดีโอตัน เออีเค เอเธนส์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
02:00
Vidi เออีเค เอเธนส์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

เอเอฟซี คัพ

21:30
เบงกาลูรู Altyn Asyr
เอเอฟซี คัพ

เจทู ญี่ปุ่น

17:00
ฟาจาโน่ โอคายามะ โทกุชิมะ วอร์ดิส
เจทู ญี่ปุ่น

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45
แอสตัน วิลล่า เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ซีรีส์ เอ บราซิล

05:30
พาราน่า เซา เปาโล
ซีรีส์ เอ บราซิล
05:30
ชาเปโคเอนเซ่ อัต.พาราเนนเซ่
ซีรีส์ เอ บราซิล

ซีรีส์ บี บราซิล

05:15
ลอนดริน่า ปอนเต เปรตา
ซีรีส์ บี บราซิล
07:30
กัวรานี่ อัต.โกเอียเนียนเช่
ซีรีส์ บี บราซิล

ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

23:30
ซิลเคบอร์ก วีบอร์ก
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์

15:00
ดาเวา อากีลาส สตาเลี่ยน
ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์
18:00
เจพี โวลเทส คายา
ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์

ลีกา 1 โปแลนด์

22:45
แอลเคเอส ลอดส์ สตอล เมียเลช
ลีกา 1 โปแลนด์
23:00
ป๊อดเบสคิดเซีย วอร์ต้า พอซแนน
ลีกา 1 โปแลนด์
23:00
วิกรี่ ซูวอลกี้ ไนไซค์ซ่า
ลีกา 1 โปแลนด์
00:00
แอตแลนตาส บิโตเวีย บิโตฟ
ลีกา 1 โปแลนด์
00:10
ซานเด็คย่า สโตมิล ออลช์ทึน
ลีกา 1 โปแลนด์
01:00
เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ โอเดอร์ ออปอแล
ลีกา 1 โปแลนด์
01:00
ยัสต์แชมบีแย โครบรี โกลโกว์
ลีกา 1 โปแลนด์
01:00
ราคูฟ เซสโตโชว่า คาโตวิช
ลีกา 1 โปแลนด์
01:30
จีเคเอส ทิคี การ์บาร์เนีย คราคอฟ
ลีกา 1 โปแลนด์

ลีกา 2 โปแลนด์

22:00
Olimpia Elbląg SKRA Częstochowa
ลีกา 2 โปแลนด์
22:00
Resovia Rzeszów Elana Toruń
ลีกา 2 โปแลนด์
22:00
ROW Rybnik Widzew Lodz
ลีกา 2 โปแลนด์
22:00
Rozwoj Katowice Radomiak Radom
ลีกา 2 โปแลนด์
22:00
Stal Stalowa Wola เซียดล์เซ่
ลีกา 2 โปแลนด์

ลีกา เอ ลิทัวเนีย

22:00
สตูมบราส ซัลกิริส วิลนิอุส
ลีกา เอ ลิทัวเนีย
00:00
แอตแลนตาส เลียตาว่า โจนาว่า
ลีกา เอ ลิทัวเนีย

สวีเดน คัพ

23:30
Eskilsminne เฮลซิงบอร์ก
สวีเดน คัพ
23:30
Motala เอล์ฟส์บอร์ก
สวีเดน คัพ
23:30
Sylvia เยอร์การ์เด้น
สวีเดน คัพ

เคลีก เกาหลีใต้

17:00
ชนบุก มอเตอร์ส แทกู
เคลีก เกาหลีใต้
17:30
กยองนัม กังวอน
เคลีก เกาหลีใต้
17:30
อินชอน ยูไนเต็ด ชุมนัม ดรากอนส์
เคลีก เกาหลีใต้
17:30
เชจู ยูไนเต็ด ซูวอน บลูวิงส์
เคลีก เกาหลีใต้
17:30
อุลซาน ฮุนได ซังจู ซังมู
เคลีก เกาหลีใต้
17:30
เอฟซี โซล โปฮัง สตีลเลอร์ส
เคลีก เกาหลีใต้

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

06:00
นิวยอร์ก ซิตี้ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น

17:00
ซางัน โทซึ วิสเซล โกเบ
เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น
17:00
ซานเฟรซเซ่ นาโกย่า แกรมปัส
เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ โชนัน เบลมาเร่
เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น
17:00
มอนเตอดิโอ ยามากาตะ เอฟซี โตเกียว
เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น

โกปา ซูดาเมริกาน่า

05:30
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย บานฟิลด์
โกปา ซูดาเมริกาน่า
05:30
ซาน ลอเรนโซ่ คลับ นาซีอองนาล อุรกวัย
โกปา ซูดาเมริกาน่า

โกปา ลิเบร์ตาดอเรส

07:45
อินดิเพนเดนเต้ ซานโตส
โกปา ลิเบร์ตาดอเรส